ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 14.4V 5800mAh 1000 รอบ สำหรับไฟใต้น้ำ
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS,REACH,UL |
| หมายเลขรุ่น: | - ICR18650-29A 14.4V |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 200pcs |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C,ที/ที |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ประเภทแบตเตอรี่: | ชุดแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ Li-Ion | เส้นผ่านศูนย์กลาง*ความสูง: | 18*65มม |
|---|---|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด: | 14.4V | ความจุที่กำหนด: | 5800mAh |
| ปล่อยแรงดันไฟฟ้าตัด: | 11V | การต่อต้าน Iedance: | <240 MΩ |
| การจัดเก็บข้อมูล: | ลบ 20 - 45 องศา | วงจรชีวิต: | 1,000 รอบ |
| เน้น: | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 14.4v,แบตเตอรี่ลิตยอน 5800mAh,1000 จังหวะ 18650 แบตเตอรี่แพ็ค |
||
รายละเอียดสินค้า
14แพ็คแบตเตอรี่ลิตีโอไอน ขนาด.4V 5800mAh สําหรับไฟใต้น้ํา
ลักษณะสําคัญ
- ความหนาแน่นของพลังงานสูง: รูปแบบ 18650 ให้ความจุ 5800mAh ในการออกแบบที่คอมแพคต์สําหรับการทํางานแสงใต้น้ําที่ยืดหยุ่น
- ผลงานที่แข็งแกร่ง: พลังงานผลิตที่มั่นคงรองรับกระแสการปล่อยไฟฟ้าสูงสําหรับไฟ LED ภายใต้น้ําที่แรง
- อายุการใช้งานยาว: มากกว่า 500 วงจรการชาร์จ-การชาร์จ โดยยังคงความจุเริ่มต้นมากกว่า 80%
- การป้องกันที่ติดตั้ง: PCM ป้องกันการชาร์จเกิน, การชาร์จเกิน, การชาร์จเกิน, การตัดสั้น, และอุณหภูมิสูงสุด
- RoHS Compliant: ผลิตตามมาตรฐานความปลอดภัยด้านสิ่งแวดล้อม
- อัตราการปล่อยของตัวเองที่ต่ํา: รักษาการชาร์จในช่วงระยะเวลาการเก็บรักษา, เหมาะสําหรับอุปกรณ์ที่ใช้สั้น ๆ
รายละเอียดเทคนิค
| กว้าง × สูง | 18 × 65 มม. |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 14.4V |
| ความจุชื่อ | 5800mAh |
| ความต้านทานต่ออัด | < 240 mΩ |
| ความดันตัดการปล่อย | 11V |
| ความดันการชาร์จสูงสุด | 17V |
| กระแสการชาร์จแบบมาตรฐาน | กระแสไฟฟ้าคงที่ 0.2C กระแสไฟฟ้าคงที่ 17V 0.01 C5A |
| กระแสไฟฟ้าแบบมาตรฐาน | กระแสไฟฟ้าคงที่ 1C5A ความดันปลาย 11V |
| กระแสการชําระไฟฟ้าต่อเนื่องสูงสุด | 5800mA |
| อุณหภูมิการทํางาน | การชาร์จ: 0-45 °C การปล่อย: -20-60°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 45°C |
| อัตราการปล่อยตัวเอง | < 3% ต่อเดือน (ในอุณหภูมิ 20 °C) |
| ระยะชีวิต | 1000 วงจร |
การใช้งาน
ระบบแสงใต้น้ํา อุปกรณ์การแพทย์ ไฟ LED ไฟฉายฉุกเฉิน อิเล็กทรอนิกส์พกพา เครื่องมือพลังงาน เครื่องเจาะแบบไร้สาย โคมไฟถนน เครื่องกวาดไฟฟ้า อุปกรณ์สื่อสาร
ข้อมูลความปลอดภัย
ข้อ เตือน ระวัง ในการ ชาร์จ
- ใช้เพียงชาร์เจอร์เฉพาะ Li-ion ที่ออกแบบให้ 16.8V และมีขีดจํากัดกระแสที่เหมาะสม
- ไม่ควรเกินความกระชับกําลังการชาร์จสูงสุด 16.8V เพื่อป้องกันความร้อน
- เติมพลังเพียงภายในช่วงอุณหภูมิ 0 °C ถึง +45 °C เพื่อหลีกเลี่ยงความเสียหาย
การ ป้องกัน
- หลีกเลี่ยงการปล่อยไฟต่ํากว่าความแรงตัด 10.0V เพื่อป้องกันความเสียหายที่ไม่สามารถแก้ไขได้
- ไม่เกินกระแสการปล่อยไฟฟ้าต่อเนื่องสูงสุด 5800mA
- ใช้งานภายในช่วงอุณหภูมิ -20 °C ถึง +60 °C เพื่อผลงานที่ดีที่สุด
แนวทางการเก็บรักษา
- เก็บไว้ที่ 30% - 50% สําหรับการเก็บรักษาระยะยาว (เกิน 1 เดือน)
- เก็บไว้ในสภาพเย็นแห้ง ระหว่าง -20°C ถึง +45°C
- ตรวจสอบความดันทุกๆ 3-6 เดือน ระหว่างการเก็บรักษานาน
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้




