แบตเตอรี่ลิเธียม Lifepo4 1500W 2000 ครั้ง สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพา
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ได้รับการรับรอง: | MSDS UN38.3 DG License |
| หมายเลขรุ่น: | TD-1500W |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1,000 ชิ้น |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจอุตสาหกรรม |
| เวลาการส่งมอบ: | 35 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่เหล็กลิเดียมแบบชาร์จใหม่ | วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี + โลหะ |
|---|---|---|---|
| WH: | 1500W | ขนาด: | l*w*h = 36.5x36.5x24 ซม. |
| น้ำหนัก: | 18 กิโลกรัม | เอาท์พุตไฟฟ้ากระแสสลับ: | 110V 50Hz/60Hz (220V) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°ซ ถึง 60°ซ | วงจรชีวิต: | > 2,000 ครั้ง |
| ชื่อ: | แบตเตอรี่ลิเธียม LiFePO4 | ||
| เน้น: | แบตเตอรี่ลิเธียม Lifepo4 1500W,แบตเตอรี่ลิเธียม 1500W 2000 ครั้ง,แบตเตอรี่ลิเธียมสำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพา |
||
รายละเอียดสินค้า
1500W แบตเตอรี่ลิตยูม ไลฟ์โพ 4 2000 ครั้ง สําหรับเครื่องกําเนิดพลังแสงอาทิตย์แบบพกพา
ลักษณะ:
1น้ําหนักเบา: การออกแบบที่คอมแพคต์ (36.5×36.5×24 ซม.) และน้ําหนักที่สามารถจัดการได้ (18 กิโลกรัม) สําหรับการใช้ภายนอก
2. 3 รูปแบบการเข้า: รองรับการชาร์จผนัง AC, การชาร์จแสงอาทิตย์ (มีกฎ MPPT) และการชาร์จรถยนต์
3. 3 รูปแบบการออกเสียง: USB (5V), AC, DC (12V)
4อายุการใช้งานยาว: ผลงานที่มั่นคงมากกว่า 2000 วงจร (ยึดยึดความสามารถ 80%)
5. การออกแบบกันกระแทก: การออกแบบที่แข็งแกร่ง, สไตล์และกันกระแทกจะทําให้คุณรู้สึกสบายใจในผจญภัยกลางแจ้งต่อไปของคุณ
6การป้องกันระดับสูง: รวมถึงการป้องกันความแรงเกิน ความแรงเกิน ความเร็วเกิน การป้องกันการตัดสั้น ความร้อนเกิน และความแรงต่ํา
รายละเอียด
| ความจุ | 1209Wh (22.4V 54Ah) |
| ผลิต | 1500W |
| อายุ | 2000+ |
| ขนาด | 36.5X36.5X24 ซม. |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ถึง 40°C (การปล่อย) |
| การเก็บของ | -20-60°C |
| วัสดุ | ABS+PC+โลหะ |
| น้ําหนัก | 18 กิโลกรัม |
| หน่วยงาน | USB-C*1 ((65Wสูงสุด) |
| การชาร์จ DC/CAR ((max 120w) | |
| แอนเดอร์สัน ((max 120W) | |
| ผลิต: | AC 1500W สูงสุด USB-5V 2.4A, |
| ชาร์จ USB-C/A 18W DC/CAR 120W |
การใช้งาน
- กิจกรรมกลางแจ้งแคมป์, รถบ้าน, ตกปลา
-
เซ็กเกปที่บ้าน: เครื่องไฟฟ้ารูเตอร์ เครื่อง CPAP ไฟในช่วงหมดไฟ
-
การใช้งานอาชีพ: งานสนาม สถานที่ก่อสร้าง การชาร์จเครื่องบินไร้คนขับ
-
พลังงานฉุกเฉิน: สําหรับโรงพยาบาล โรงเรียน หรือการช่วยเหลือผู้ประสบภัย
![]()
ระวังและห้ามความปลอดภัย:
การชาร์จ
-
การชาร์จแสงอาทิตย์: ใช้แผ่นแสงอาทิตย์ที่มี Voc < 150V และกระแส < 40A
-
การชาร์จ AC: ใช้เพียงตัวปรับที่นํามา (800W สูงสุด)
-
ขอบเขตอุณหภูมิ: ชาร์จระหว่าง 0°C-40°C เพื่อป้องกันความเสียหาย
การปลดปล่อย
-
อย่าเกิน1500W การออก AC ต่อเนื่องหรือ 3000W การกระตุ้น
-
ปริมาตรการตัดความร้อนต่ํา: หยุดการปล่อยน้ําต่ํากว่า -10 °C เพื่อปกป้องเซลล์
ความปลอดภัย
-
ให้แห้ง: หลีกเลี่ยงการเผชิญหน้ากับน้ํา เพื่อป้องกันการตัดสั้น
-
การระบายอากาศ: ทํางานในพื้นที่ที่มีอากาศดี เพื่อระบายความร้อน
-
ไม่มีการปรับเปลี่ยน: อย่าแยกหรือปรับปรุงส่วนประกอบภายใน
การเก็บและบํารุงรักษา
-
เก็บไว้ที่ 30%~80%ในสภาพแวดล้อมที่แห้งและอุณหภูมิห้อง
-
เติมทุก 3 เดือนระหว่างการเก็บรักษาระยะยาว




