2/3AAA 3.6V 300mAh Ni Mh Gói pin sạc 500Chu kỳ
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Chứng nhận: | MSDS UN38.3 IEC CE |
| Số mô hình: | 2/3AAA300 3.6V |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000 chiếc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Lồng công nghiệp |
| Thời gian giao hàng: | 35 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Điện áp: | 3.6V | Dung tích: | 300mAh |
|---|---|---|---|
| Vòng đời: | hơn 500 chu kỳ | dự trữ điện tích 12m: | >70% |
| Hoạt động teerature: | -20-60 độ | Điện trở trong: | Ít hơn 35mOhms |
| Phương pháp sạc: | Phí liên tục | Bảo đảm: | một năm |
| Làm nổi bật: | NI MH 2 3 AAA 300MAH 1.2 V,Gói pin sạc Ni Mh 300mAh,Gói pin sạc Ni Mh 500Chu kỳ |
||
Mô tả sản phẩm
2/3AAA 3.6V 300mAh NiMh Bộ pin sạc 500Cycle
Đặc điểm
- Kích thước nhỏ gọn: yếu tố hình dạng 2/3AAA cung cấp giải pháp tiết kiệm không gian.
-
Điện áp cao hơn: đầu ra 3,6V làm giảm nhu cầu nhiều tế bào hàng loạt.
-
Thời gian sử dụng dài: 500 + chu kỳ sạc với bảo trì thích hợp.
-
Hiệu ứng trí nhớ giảm thiểu: Tăng cường hóa học NiMH làm giảm hiệu ứng trí nhớ.
-
Hiệu suất ổn định: Điện áp đầu ra đáng tin cậy trong suốt chu kỳ xả
-
Hiệu quả về chi phí: Chi phí thấp hơn mỗi chu kỳ so với pin dùng một lần.
Thông số kỹ thuật
| Công suất bình thường | 300mAh |
| mạch mở Điện áp | 3.6V |
| Kháng chiến bên trong | Ít hơn 35mOhms |
| Phương pháp tính phí | Sạc liên tục |
| Dòng điện nạp chuẩn | 60mA 0.1C 16 giờ |
| Dòng điện sạc nhanh | 600mA 1,1 giờ |
| Tuổi thọ chu kỳ | 500 chu kỳ |
| Kiểm tra quá tải | 0.1C sạc trong 48 giờ |
| Chiến dịch Teerature | -20-60 độ |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
![]()
Ứng dụng
- Truyền thông không dây:Máy vô tuyến di động, hệ thống liên lạc.
-
Thiết bị y tế:Thiết bị giám sát, thiết bị chẩn đoán.
-
Điện tử tiêu dùng:Điều khiển từ xa, nhiệt kế số.
-
Thiết bị bảo mật:Cảm biến không dây, hệ thống báo động.
-
Thiết bị di động:Thiết bị thử nghiệm, thiết bị đo.
-
Năng lượng dự phòng:Bộ nhớ dự phòng cho các hệ thống điện tử.
-
Ánh sáng đặc biệt:Đèn LED, đèn khẩn cấp.
Cảnh báo và biện pháp phòng ngừa
Sạc
- Chỉ sử dụng các bộ sạc đặc biệt NiMH với điều khiển kết thúc thích hợp.
-
Không bao giờ vượt quá điện áp sạc tối đa 4,8V.
-
Tránh sạc ở nhiệt độ dưới 0 °C hoặc trên 45 °C.
-
Đảm bảo thông gió thích hợp trong khi sạc.
Bỏ hàng
- Tránh xả sâu dưới 3.0V tổng (1,0V mỗi tế bào).
-
Đừng cắt ngắn thiết bị đầu cuối.
-
Kiểm tra nhiệt độ pin trong khi xả tốc độ cao.
-
Thay đổi bộ pin khi dung lượng giảm xuống dưới 80% của nguyên bản.
Lưu trữ và xử lý
- Lưu trữ ở nhiệt độ phòng (20 °C) với trạng thái sạc 40-50%
-
Tránh lưu trữ trong trạng thái sạc đầy hoặc xả đầy
-
Giữ xa ánh nắng mặt trời trực tiếp và các nguồn nhiệt
-
Lưu trữ trong điều kiện khô để ngăn ngừa ăn mòn cuối cùng
-
Thực hiện luân phiên thường cho các ứng dụng điện dự phòng





